TeleStacker Mai ɗaukar kaya na Jirgin ruwa
Mai isar da saƙon TeleStacker shine fam-da-laba mafi ƙarfi, mafi aminci kuma mafi kyawun kayan aikin telescopic a duniya.Kowane inci murabba'in na karfe an ƙera shi don ɗaukar ƙarin kaya, samar da ƙarin kwanciyar hankali, da motsa kayan a mafi ƙanƙanci farashin kowace ton.
Motsi yana ɗaya daga cikin mahimman ayyuka na sabon mai ɗaukar kaya.Ƙarfin tafiye-tafiye na duk abin hawa yana nufin motsi yana da sauƙi a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun tashoshi da tashoshi gami da carousel, kaguwa, layi ɗaya, layin layi da motsin radial.Daidaita wuraren ƙafafun yana ɗaukar ƙasa da minti ɗaya, wanda ke nufin motsawa daga ƙyanƙyashe zuwa ƙyanƙyashe ko daga ajiya zuwa aiki yana da sauƙi da sauri fiye da kowane lokaci.Yawancin motsi na iya faruwa yayin sarrafa kayan aiki don kiyaye daidaiton ciyarwar jirgin.
Hannun jari har zuwa ton 395,500 (ton 300,000) Matsalolin axle da yawaAmfani:
1. Ƙananan Zuba Jari
Mahimmanci ƙananan saka hannun jari fiye da injiniyoyi masu inganci, ƙayyadaddun tsarin.Kuna buƙatar ƙaramin kasafin kuɗi yanzu.
2. Karancin Injiniya
Lokutan jagora cikin sauri idan aka kwatanta da tsayayyen tsarukan da ke buƙatar aikin injiniya fiye da kima.Kuna iya sawa babban aiki a cikin ƙirar injiniya.
3. Saurin Shigarwa
Lokutan shigarwa suna auna cikin sa'o'i da kwanaki sabanin makonni ko watanni.Lokaci kaɗan, zaku iya samun tsarin jigilar jigilar kaya.
4. Karamin Sawu
Ƙananan sawun sawun yana haifar da ƙarin filin jirgin ruwa don wasu damammaki.Kuna iya amfani da duk sararin tashar tasharmu don samar da riba
5. Babban Motsi
Masu lodin jiragen ruwa na tafi da gidanka na iya shiga da fita da sauri cikin gaggawa.Hakanan zaka iya motsa shi zuwa wasu tashoshin jiragen ruwa da tashoshi na cikin ƙasa.
6. Aiki mai ƙarfi
Na'urori masu aiki da yawa suna yin ayyuka na lodi, saukewa da kuma tara ayyuka.Kuna iya amfani da shi don tarawa da ɗora busassun kayan busassun kayan.
Iyakar aikace-aikace
1) Nau'in jirgin ruwa mai dacewa 500 ~ 5000dwt;
2) Abubuwan da ake buƙata: gawayi, tama, tara, clinker siminti, hatsi, da sauransu;
3)An yi amfani da motar azaman kayan aiki na ƙarshe don jigilar kayayyaki a kwance don guje wa jigilar kayayyaki na biyu a ƙasa;
4) Sauya tsarin mazurari na rami da rage saka hannun jari na injiniyan farar hula da sauran tsayayyen wurare;